Chi tiền hướng dẫn rút tiền sàn forex Pepperstone

classic Classic list List threaded Threaded
1 message Options
Reply | Threaded
Open this post in threaded view
|

Chauthu.forex
Hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone cũng rất đơn thuần. Bạn thao tác theo những hướng dẫn phía dưới nhé

Để rút tiền thì tại menu “Ký Quỹ” các bạn chọn mục “Rút Tiền” như ảnh dưới

tuanmmo - Hướng dẫn rút tiền sàn forex Pepperstone

Review sàn Pepperstone cũng hỗ trợ tương đối nhiều cổng rút tiền cho các bạn tuyển lựa. Trong đấy rất nhiều cũng có đủ các cổng online như Paypal, Neteller, Skrill và UnionPay Không chỉ vậy còn cổng rút bằng thẻ nhà băng Việt Nam nữa.

lưu ý: bạn nạp tiền vào bằng loại cổng trả tiền nào thì bạn sẽ được rút ra bằng loại cổng trả tiền đó nhé

Rút tiền bằng Bank Transfer
bạn chọn “Bank Transfer” để tiếp diễn.

bước 1: Tại màn hình mới hiện ra các bạn chọn account để rút tiền ra

thao tác 2: Phần Tiếp đến các bạn sẽ nhập vào số tiền cần rút ra

lưu ý: Số tiền cần rút tối thiểu phải là 80$ nhé các bạn

thao tác 3: công nhận thông tin rút tiền, phần này bạn check kỹ lại thông báo, số tiền rút ra và điền account nhà băng của mình vào nhé. Làm xong các bạn click nút “Tiếp tục” để hoàn tất.

khi này sàn sẽ gửi 1 email công nhận bắt buộc rút tiền đến account email của bạn. Các bạn vào email click nút “Duyệt rút tiền” để công nhận quy trình rút tiền nha

tương tự là xong, khi này các bạn chờ sàn phê duyệt đề xuất rút tiền của mình là được.

Rút tiền sàn Pepperstone bằng Internet Banking
Với cách này bạn sẽ rút tiền về trực tiếp thẻ ATM của nhà băng Việt Nam.

Tại màn hình rút tiền bạn chọn “Vietnam online banking” để rút nhé

thao tác 1: bạn cũng chọn tài khoản có tiền để rút ra

thao tác hai: các bạn nhập số tiền rút ra như ảnh dưới

bước 3: bạn công nhận thông báo tiền rút và nhấn nút tiếp tục nhé.

Phần Tiếp theo web sẽ đưa bạn qua trang thanh toán giống như phần nạp tiền ở phía trên, bạn chọn nhà băng mình đang xài và làm theo hướng dẫn nha

Tổng kết
đến đây thì mình đã hoàn tất bài viết sàn giao dịch Pepperstone vào hướng nạp tiền cho các bạn mới rồi. Tiến trình nạp rút rất thuần tuý phải không bạn

Đừng quên theo dõi website của chúng tôi để tìm hiểu thêm về các Sàn Forex tốt nhất